Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Ps báo thiếu tập tin Dll :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hai Lúa, 6/7/14.

Lượt xem: 1,926

1. Hai Lúa Thành viên cấp 2

Như tít ạ . Mọi hôm em vẫn dùng bình thường , nhưng do hôm qua ngứa tay thế nào lại update driver nên hôm nay mở ps ra thì có thông báo

Các cao nhân giúp em với . Sửa hoiaf không được~X(~X(

...
  2. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

lên gògle tìm file đấy tải về copy theo đuòng dẫn kia
  3. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

lên mạng tìm file thiếu bỏ vô là đc thôi bạn :v :v
  4. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Đã làm và thất bại . Ai giúp em với . À quên có phải reset máy không . Em vẫn chưa reset , không biết nó thực thi chưa
  5. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Đá top nhờ vả cao nhân :D:D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ko tìm đc thì gỡ cái Ps ra rồi cài lại. Nếu ko đc nữa thì ghost hoặc cài lại hệ điều hành :"> Mình đại ghét update windows -_-
  7. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Dạ thôi ạ . Em tìm cách khắc phục rồi ạ > > Thiếu 1 file .opengl.lib nữa . Nhưng quan trọng là khi mở ps thì nó lại có lỗi mới , nó load rất nhanh ( hơn trước ) . lần đầu sử dụng công cụ thì không sao , lần sau chọn công cụ thì bị out ra ngoài luôn ( chỉ khi chọn công cụ mới bị thôi)
    @Dù Kun VietDesigner anh giúp em bắt bệnh cái , giờ mở lên không dùng dược :-s:-s

Ủng hộ diễn đàn