Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Help) sau khi sử dụng công cụ Warp thì PTS CS6 của mình bị crash ngay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi fozalicious, 26/3/16.

Lượt xem: 938

1. fozalicious Thành viên cấp 2

sau khi sử dụng công cụ Warp và bấm enter để apply transform thì PTS của mình bị crash ngay :(
    có ai biết cách khắc phục không ạ :(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn có thể miêu tả rõ tình trạng gặp lỗi này + hình ảnh cho mình xem thử không?
  3. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner có nghĩa là sau khi mình chỉnh Warp và bấm Enter để Apply Transform this PTS nó "Not responding"
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@fozalicious : Cái này, là do cấu hình máy PC, hok đũ chạy CS6, nên hok thể chạy dc CS6 này đây, dù bạn chạy phần 64 bit, thì do Windows này, cũng chỉ là nửa kèo 64 bit, rùi lại nửa kèo 32 bit, nên là hết thuốc chửa, e sài CS5, là sẽ có thể Warp thoải mái luôn.

2. lúc trước, mình cũng CS6, ưa bị dơ đơ, ở vài công cụ này nọ, nó hok có tác dụng, mình thì "lều ăn nhiều", nhảy 1 phát, lên thẳng Win 64 bit luôn, lên thẳng CC chuyên 1 món 1, là chỉ có 64 bit, hok chơi nữa kèo 32 bit nữa, chạy mới sướng, máy mình hok còn nói chuyện về Plugin 32 bit này nọ nữa, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/3/16
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn