Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Tìm 1 số textture để làm hiệu ứng

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi boyplay, 26/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 1,945

1. boyplay Thành viên cấp 3

Tình hình là tính nhờ các bạn làm dùm 1 cái banner để tạo sự kiện cho 4rum tớ, mà thôi chuyển qua nhờ các bạn có kinh nghiệm tìm cho mấy cái texture phía trước cái chữ với mấy cái cây cỏ xung quanh. Tiện thể trước có dùng Brush ánh sáng như demo trên đó. Nhưng h bị mất rùi mà lại ko nhớ tên nên tiện thể ai có share lại cho tớ luôn hak. ^^!
    Thanks mọi người. Mà ai cao thủ có thể làm tut lại cho cái này hộ tớ với hỉ. để tớ làm theo với. Nhìn thì nhắm làm cũng đc, nhưng chắc ko đẹp như ng ta rùi :D

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

cái brush kia là raylight brush, còn texture thì kiếm mấy cái na ná thôi! và mấy cái cỏ cây kia thì kiếm bẳng tiếng anh và thêm chữ .png hoặc .psd vào
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Ko có kinh nghiệm tìm texture lắm, bác có trang nào cung cấp nhiều cái nì hok
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

5. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Thanks Rainy đã cung cấp thêm 1 web hưu ích nhé :x
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn