Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Video bị giảm chất lượng nặng khi export trong Adobe Premiere,mong được giúp!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Bui Huu Hiep, 5/7/17.

Lượt xem: 5,508

1. Bui Huu Hiep Mới đăng kí

Em có định ghép một số video bằng Adobe Premiere nhưng khi export ra thì chất lượng cực kì là xấu so với ban đầu,em đã thử với nhiều video,chỉnh thông số export đủ các kiểu,tăng bitrate lên rất cao và tăng chất lượng nhưng khi export ra thì video nhìn vẫn xấu như vậy dù dung lượng rất lớn.Có điều mỗi lần em import một video vào Sequence thì nó không to hết cỡ màn hình mà phải kéo to cái video ra để nó to đầy màn hình.Trước thì em vẫn export video bình thường và không bị như thế này,Mong ai giúp em với.

Đây là video gốc:
    Còn đây là video sau khi export:

...

Ủng hộ diễn đàn