Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help ] Win8.1 lỗi không vào được chỉ hiện shuting down

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi phuongthustudio, 12/11/15.

Lượt xem: 1,720

1. phuongthustudio Thành viên cấp 5

Tình hình là tối qua vẫn dùng bình thuờng , đến sáng nay bật không được chỉ hiện chữ Shuting down , chờ mãi mà vẫn vậy , tắt nguồn đi vẫn vậy , cả nhà có ai biết là lỗi gì chỉ mình với , cám ơn nhiều nhiều ạ

...
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:( trời ảnh up bằng điện thoại nó lại hiện cái gì kia @@
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình nghi vấn tới ổ cứng. Ghost hoặc boot lại chứ ko nên cài win. Máy mình mấy hôm nay cũng dở chứng khi mở một số ứng dụng cứ bị mất thanh taskbar vài giây rồi mới hiện lên. Chưa ghost đc máy nên rất bực.
  5. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

thớt dùng bản quyền hay cờ rắc đấy, nếu là bản cờ rắc thì khả năng bị update rồi, cài lại thôi
  6. minhloilinh

minhloilinh Thành viên cấp 1

Liên quan đến update rồi, thử repair xem sao

Ủng hộ diễn đàn