Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] xin giúp đỡ về lỗi cài nik color google :(((

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi SliverDragon, 10/3/16.

Lượt xem: 1,949

1. SliverDragon Mới đăng kí

Các bác giúp e với, e cài Nik Software Collection By Google cho Photoshop CC 2015 nhưng cài xong bật PTS lên nó báo như hình ạ, ai biết cách xử lý giúp em với, e xin cảm ơn :D

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Bản này bạn thớt download từ trang nào? Mình nghi vấn bản đó bị lỗi.
    2. Dù gì đi chăng nữa kể cả Windows 10 đã có bản chính thức từ giữa năm ngoái nhưng mình ko chắc đã thật sự ổn định và xung đột giữa một ứng dụng, chương trình phần mềm bên thứ ba với hệ thống của windows. Tất nhiên thì điều này có thể xảy ra nhưng mà không phải là nhiều. Tùy vào máy này, bản win đó này và tất nhiên là cả những phần mềm khác có được gọi là thật chuẩn ko hay lại bị chỉnh sửa ít nhiều rồi mang đi share.
  3. thanhhai.btlt

thanhhai.btlt Mới đăng kí

Mình cài Nik Collection bản free của Google (NIKCOLLECTION-FULL-1.2.11) với CC 2015 trên máy xài Win 10 pro thì ổn nhưng với Win 8.1 thì bị lỗi như trên. Bạn nào có cao kiến nhờ chỉ giúp ! Thanks

Ủng hộ diễn đàn