Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Xin Giúp Phục Hồi Facebook Account bị Disable - Ineligible

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Jake Joker, 23/9/14.

Lượt xem: 2,754

1. Jake Joker Mới đăng kí

Như tiêu đề ạ. Hôm trước em đang sử dụng thì bị Log Out ra. Đăng nhập lại thì báo Tài khoản bị vô hiệu hoá. Em đã gửi Mail cho Facebook thì nó báo lại thế này:
    Em cũng đã Fake CMND 2 mặt, Fake IP (Netherland), Fake Location, gửi yêu cầu Kháng nghị tài khoản bị vô hiệu hoá thì không thấy nó trả lời. Gửi yêu cầu Xác nhận danh tính của bạn bằng giấy tờ tuỳ thân thì nó báo lại:
    Đã mấy ngày rồi mà nó không gửi Mail cho em. Về phần không Reply Mail em thì hình như nó đã chặn Mail em vì em gửi 2-3 lần liền. Giờ không biết Fake IP sang New Zealand thì chẳng biết nó có Rep Mail em không nữa :(

Account đó rất quan trọng với em. Giúp em với ạ :((

...
  2. Jake Joker

Jake Joker Mới đăng kí

Up hóng Pro ạ :(
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chả có cách
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn