Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help - Xin PTS cs5 tiếng tây ban nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vanthien69, 29/12/14.

Lượt xem: 1,826

1. vanthien69 Thành viên cấp 1

Mình đang xài bảng cs 5 Portable mà không có tiếng tây ban nha, ai có bản cs5 mà tiếng tây ban nha cho mình xin với ;)

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Dùng bản full thì sẽ có.
    Hà Bơvanthien69 thích bài viết này.
  3. vanthien69

vanthien69 Thành viên cấp 1

bản này có phải là full chưa vậy ạ
    forum.vietdesigner.net/threads/download-ban-photoshop-cs5-on-dinh-de-dang-co-rac-va-su-dung.27030/

Nếu full thì mình vào có mỗi tiếng anh thôi :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lúc cài đặt thì chọn là ngôn ngữ Tây Ban Nha (España). Mình ko biết là bản por của thớt có thể thay đổi được ngôn ngữ ko nhưng Ps có thể thay đổi được ngôn ngữ trong thư mục của nó sang ngôn ngữ mình muốn. Mà sao ngôn ngữ của tiếng Anh ko dùng lại đi dùng của Tây Ban Nha thế thớt? Bộ dùng quen hay là sống bên đó vậy ;))
    Hà Bơvanthien69 thích bài viết này.
  5. vanthien69

vanthien69 Thành viên cấp 1

lúc cài chỉ ra bản trail chọn tiếng anh thôi :(
  6. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Mình không biết có phải bản tiếng TBN sẵn không mà có chữ espanyol là tp của TNB =))
    Trong thư mục nó có cả file Léame de Photoshop CS5.pdf là tiếng tbn nữa...mình không cài nên không biết, nếu cần thì bạn thử xem sao :) cũng không biết file này có ai seed không để down nữa :(
    https://kickass.so/adobe-photoshop-cs5-extended-final-espanyol-t6112244.html
    vanthien69 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn