Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help_]Lỗi Brush công cụ vẽ hình cơ bản Illustrator CC2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi ZzSliverzZ, 1/9/17.

Lượt xem: 3,861

1. ZzSliverzZ Mới đăng kí

Illustrator cc 2017 của e nó bị như vậy.. Nguyên nhân là Em có add thêm brush mới vào em sài bthuong lúc đầu không sao tự dưng em thoát ra vô lại thị nó lại bị như vậy .
    Em xóa hết brush mặc định
    Em xóa luôn AI em cài lại nó cũng ko được luôn em không biết tại sao
    Ai biết lỗi gì giúp em một tay với ạ em cần lắm

Thật là đau khổ quá mà :x

...
  2. ZzSliverzZ

ZzSliverzZ Mới đăng kí

Chỉ có các đường thẳng là không bị như vậy còn lại hình tròn hay đường cong là bị như vậy hết..
    Nó bị tất cả các công cụ vẽ hình cơ bản.. Pen tool đều bị :((
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Máy bạn có card rời chứ? Thử reset lại phần mềm mình xem thế nào. Hoặc chạy dưới quyền quản trị Run as administrator.
    • Nhấn cùng lúc các phím Ctrl+Shift+Alt và chuột phải vào file Illustrator.exe chọn Open (file này trong thư mục cài đặt hoặc biểu tượng ngoài desktop)
    • Hộp thoại hiện ra nhấn Yes.

Ủng hộ diễn đàn