Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Henna tattoo :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi BooXynh, 2/3/13.

Lượt xem: 27,996

1. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Miễn là nó xóa sạch là e ok, còn mắc rẻ cũng e cũng quất tuốt...chán xăm lắm rồi, h muốn ng nó sạch sẽ như mới đẻ thôi ạ :">
  2. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Em xăm toàn miễn phí tại anh trai em làm thợ xăm :">
    BooXynh thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nếu được xăm, mình sẽ xăm 4 chữ T ở tay trái, 4 chữ Đ ở tay phải.
    Gặp thằng yếu: 4 chữ T: Tình Tiền Tù Tội. 4 chữ Đ :Đụng Đâu Đánh Đó.
    Gặp thằng gấu hơn : 4 Chữ T : Thích Tập Thể Thao, 4 chữ Đ : Đang Đau Đừng Đánh.
    tùy cơ ứng biến.
    nguyente, BooXynhĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Vậy chỗ bác xoá bao nhiêu vậy.

Hay nhở, thế để tui chặt tay gửi cho bác, khi nào ông anh bác xăm xong thì gửi về cho tui ha :"> chắc ae trong 4rum lấy miễn phí thôi nhờ :D
  5. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Em thấy xoá xong da xấu lắm =.=
  6. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

Thế thì thích rồi, vừa đỡ tốn, vừa an toàn. Mình sợ cái cảnh đi xăm mà mình ý kiến 1 chút nó ghét nó xăm xấu là tiền mất tật mang ah...
  7. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

E chả biết chổ xóa, nhưng bạn e nó xóa 1 hình ko màu to khoảng 1 bàn tay con trai thì vài chai ấy :)))) nó nói xăm thì ko bnhiu nhưng xóa thì mắc gấp đôi :))))
    Ơ...xấu lắm hả bạn, mà nó có để lại sẹo lồi ko nhỉ, con bạn thân mình nó xóa kiểu gì mà sẹo lồi nhìn ghê lắm :((
  8. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

:)) cũng đỡ lo hẳn
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

to = bàn tay thì giá thế là đúng rồi...cứ tầm 60k/1cm mà nhân lên thôi, có khi giá cao hơn, tuỳ vào độ khó chỗ xoá, với màu của hình xăm sẽ xoá, thường thì màu đen và đỏ là 2 màu dễ xoá ..thế đi hỏi bạn bác chỗ xoá cho nhanh.
  10. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Đây đây, đúng rồi đó chị. Thằng bạn e nó xăm cho, thế mà trong lúc xăm cả đám đùa giỡn...vậy là cái hình của e nó thấy gớm luôn :))))
  11. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Cám ơn a :)) e chỉ sợ xóa-xong-xăm thì lại khổ...ráng nhịn vậy (_ __")
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  12. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Xoá xăm thì đau vs lại không đc đẹp như da ban đầu.
  13. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

cho mình xem nó "gớm" thế nào đc ko :P
  14. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Vậy ý bạn là mình nên hình chồng hình mới đẹp ạ :">
  15. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Bạn làm hình gì? Vào đâu?
  16. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Tình hình là e ko bít post ảnh như thế nào ạ (_ __") chị chỉ giúp e, e show " thấy ghê " lên cho chị xem liền :">
  17. TamTam

TamTam Thành viên cấp 1

Con bum búm, sau lưng, gần vai :( hình màu mà nó làm hư nên chẳng thèm đi dặm hình lun, cứ thế mà để lun tới tận bây h :-<
  18. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

Bạn tìm 1 web cho up hình lấy link ấy. Mình hay xài upanh.com. xong rồi copy link paste vào nút chèn ảnh thôi
  19. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Da lưng chắc cũng chả ai để ý đâu ;)) thôi cứ xoá đi
  20. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Vì nhà nghèo, bố mẹ keo và ko có thiện cảm với những người xăm hình nên mình chỉ dám xăm lén 1 cái ở khuỷu tay trái nhưng nếu có ai miễn phí 1 hình xăm cho mình thì hello kitty mình cũng chơi :">

Ủng hộ diễn đàn