Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Heplme! Bác nào có máy Quay cứu em! Các loại máy Canon, Nikon, Sony ....

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi unnet, 13/8/13.

Lượt xem: 2,671

1. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

D60 với D400 là máy j thế bác? =.="
    quy mô thế kia đi thuê xừ máy đi :)
  2. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Vịt Quần Tụt thích bài viết này
  3. cutit

cutit Thành viên cấp 3

đem thi chịu :-H
  4. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

unnet vui nhỉ. e đang thi có khi xong vụ này hứng khởi tham gia bắt đầu năm mới k biết chừng. Mỗi tội e lại chưa có kỹ năng tốt về quay video :D
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Vịt Quần Tụt Quan trọng gì, chúng ta tự làm , tự xử lí, có ai phê bình đâu, vui là chính học hỏi là phụ mà ^^! bác cũng ở HN à?
  6. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

vầng. e vẫn đang phải mưu sinh ở cái đất đầy cám dỗ này đấy ạ :(
  7. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Vịt Quần Tụt Thế bác cho cái in phò để liên lạc bàn bạc vụ quay củng nhể :))
  8. Butterfly_Die

Butterfly_Die Thành viên cấp 2

Fb em: https://www.facebook.com/ha.soon.37
    Nếu xác định quần chúng không cần xấu đẹp và để đập diễn viên chính thì em xí 1 chân, em cao, to, đen, thơm, mắt 1 mí gườm gườm cũng ra dáng trộm cướp lắm chứ, phục vụ bác các ngày trong tuần sáng chiều trừ thứ 7, Cn vì hai hôm đó em đi làm... :-bd
  9. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Butterfly_Die Bác làm nghề gì mà làm có T7. CN thế bác ? mình add nick bác rồi đó
  10. Butterfly_Die

T7, Cn là em làm thêm all days, còn các ngày khác cũng làm đấy chứ, nhưng là bán thời gian thôi ạ... Em vẫn chửa thấy gì luôn... :-/
  11. Butterfly_Die

Em đã accept, có gì cứ inbox em...
  12. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Ok men bác!
  13. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Lên nào!....
  14. unnet

unnet Thành viên cấp 2

jynftu Là canon 60D với Canon 400D ấy bác, thuê máy đâu có rẻ đâu bác, cái gì tích kiêm được thì làm chứ Bác

Ủng hộ diễn đàn