Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hi ae coi dùm mình cái bandroll này nha.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ngtrtha, 25/12/12.

Lượt xem: 2,057

1. ngtrtha Thành viên cấp 1

hi mình mới tập tành làm nên mong mọi người cho nhiệt tình cho ý kiến nha :D[​IMG]

...
  2. mhf259

mhf259 Mới đăng kí

mình thấy cũng được... cái chỗ "địa điểm" chữ hơi lấn áp.... sao bạn ko để chữ "Chiến dịch" cách rộng ra tí nữa... thấy nó co ro khó chịu thế nào ấy....
    ngtrtha thích bài viết này
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

mọi thứ của bạn nó đang chen chúc quá, cái nào cũng bươn hết ra ngoài làm cảm giác tức mắt lắm, cái chữ chiến dịch đã màu vàng lại đi line trắng ngoài nhìn nó k nổi bật, mấy dòng bên góc trái chữ đỏ viền trắng thành ra nó điểm nhấn còn hơn cả chữ xuân tình nguyện, sử dụng viền quanh chữ nhiều chưa chắc đã hiệu quả :D những cái chính thì bị những cái phụ của bạn nó kéo hết trơn rồi, sao mấy chữ nhỏ nhỏ ko xài text đỏ đen hoặc cùng một tông thống nhất màu sắc cho các text phụ, chỗ xanh chỗ trắng chỗ đỏ nó loạn quá bạn ơi
    ngtrtha thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn