Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hiệu ứng chuyển ảnh từ ngày thành đêm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng hình ảnh' được đăng bởi xversion1, 9/1/14.

Lượt xem: 30,677

1. Bảo Nas

Bảo Nas Thành viên cấp 1

xversion1 à đúng roài đấy bác ^^ Lr ^^ , Nhin đi nhìn lại , nhìn đẹp Mê Li wow' ước gì làm dc 1 bức ảnh như thế ^^
    xversion1 thích bài viết này
  2. backrupt

backrupt Banned

Hiệu ứng chuyển ảnh từ ngày thành đêm. mình cũng thế.
    bác Thiên Ma giúp với, có phải không sủ dụng Lr thì cái bước chỉnh màu cho cửa sổ bị lem thành màu xanh lá cây hết không, có cách nào không dùng Lr mà không bị thế không. em newbie với lại chỉ là làm cho thỏa bãn sở thích chứ không phải dân chuyên, em không cài lighroom nên nếu không làm được cái này chỉ vì không biết Lr thì thực sự tiếc.
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/1/14
  3. Nguyễn Hưng Tuấn

Nguyễn Hưng Tuấn Mới đăng kí

bước đầu e làm như bác nhưng Temp chỉ chỉnh dc -100 là kịch kim, sao lại thế ạ, e dùng Light room 4.3
    xversion1 thích bài viết này
  4. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Nguyễn Hưng Tuấn Sorry bạn! File gốc của ảnh là File RAW nhưng ngày trước mình nén thành JPEG cho nhẹ để Up lên cho các bạn so sánh ảnh Before&After, sau này viết bài lại Copy Link Down đó nên không để ý. Mình đã đổi Link Down Up File RAW gốc lên, bạn quay lại Page 1 Down lại Stock là OK. Hoặc Down luôn tại đây.
    http://www.mediafire.com/download/w52dlrg7448a7r1/P1000736.RW2
    Nguyễn Hưng Tuấn thích bài viết này
  5. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

6. daithangbk

daithangbk Thành viên cấp 1

hay quá!!!
  7. Cư Dân Mạng

Cư Dân Mạng Thành viên cấp 1

Bác chủ có thể gộp thành file rar + "RE-UP" lại link Source tại #1 được không bác..link chết cả rồi..cảm ơn bác nhiều lắm :-s
  8. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Đánh dấu khi nào rảnh vọc.Thank thớt.
  9. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

Nhìn ảo lòi thế nhỉ :hehe: tks bác
  10. Mèo Một Mình

Mèo Một Mình Thành viên cấp 1

Nể bác quá ! Cảm ơn vì tut rất chi tiết ! :)

Ủng hộ diễn đàn