Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hiệu ứng clone + nổ tung :D - AE

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi ivyiron, 8/6/13.

Lượt xem: 4,035

1. ivyiron Thành viên cấp 2

Rảnh rỗi không có gì làm mới nghịch cái này
    mình dùng máy tính bảng để quay vì không có sẵn máy DSLR bên cạnh ^^ nên chất lượng video ko cao
    làm tất cả xong trong 4 tiếng
    mọi người trên này chủ yếu nghịch PTS ko biết có ai làm AE không nhể :D

p/s intro trình bày hơi dài =)) thông cảm nha

...
  2. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

cho xin đoạn nhạc intro bác ơi :*
  3. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Hay đó anh em cũng đang muốn học Ae mà thấy khó quá, mà người trong clip là anh hả :D
    ivyiron thích bài viết này
  4. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

JusTa Khôi uk anh là thằng trong clip =))
    D Jay Yêu yêu của onionn bạn ạ search trên soundcloud nhá
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

ivyironhà điệu thích bài viết này.
  6. manhtrung12

manhtrung12 Thành viên cấp 1

Cho em xin project để học hỏi được không ạ, please T.T
  7. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

8. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư hix lâu lắm em mới lại qua 4rum cũng nhìn thấy contest lần này nhưng hạn gấp quá deadline còn 4 ngày sợ tham gia thì không đảm bảo chất lượng :(
    manhtrung12 hix tiếc quá hum ấy làm xong nhanh nên xóa project luôn :(
    manfriends phim bạn làm tuyệt đó, xét về ae mấy đoạn máu bắn lên tường với đạn bắn vào chỗ nấp sao bạn ko dùng track motion ghim máu với lỗ đạn cho chuẩn :D
    mềnh góp ý vậy thôi chứ phim nhìn hoành tráng như trong rạp rồi :D bên cảnh đầu tư phục trang đạo cụ tốt quá
  9. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

ivyiron do mình quay 30fps + 720p + vs bị out nhiều, về bị motion blur nhiều, và các điểm đó mình ko dán marking, nên đâm ra khó track :D
  10. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Vẫn rất thích đạo cụ của bạn :D súng ống như thật :D

Ủng hộ diễn đàn