Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình mình mới tập blend, mọi người nhận xét giúp e

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi changjinew, 11/5/15.

Lượt xem: 2,129

1. changjinew Thành viên cấp 2

Mình mới tập tành pts, nay post lên đây mong nhận gạch đá để mau tiến bộ, mọi người nhận xét giúp em để mau lên tay nghề, e cảm ơn :). Cảm ơn bác nvduyhau đã share e stock này

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/5/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cũng nghịch tý, còn blend thì ai thích nó đẹp ai không thích nó xấu. Thớt quánh giá thử.
  3. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

chả hiểu sao mình cứ thích mấy cái ảnh #2 hoặc #4 của bác dabeo, mình thấy cái rõ khuôn mặt mod là đẹp nhất, nó có sự tập trung, còn lại các hình khác nó cứ nhờ nhờ chả biết nên nhìn vào đâu :D. ý kiến riêng
  4. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

mình nghĩ hình thớt blend nên cho nền tối hơn tí để có điểm nhấn :D
    changjinew thích bài viết này
  5. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D tương phản mạnh , bạn làm 1 và pic show còn được chứ làm cả album thì đau mắt lắm ;)

Ủng hộ diễn đàn