Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Tư vấn cho người mới bắt đầu học Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi agazet, 16/11/15.

Lượt xem: 1,788

1. agazet Thành viên cấp 1

Mình mới bắt đầu học Photoshop,cho mình hỏi nên bắt đầu học bản nào đầu tiên.Vì mỗi giáo trình mỗi bản photoshop khác nhau hơi bối rối.Thank

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Học phiên bản nào cũng được bạn ơi ! điều quan trọng là niềm đam học hỏi và rèn luyện kỹ năng bạn nhé.
    chúc bạn thành công
  3. dungtk

dungtk Thành viên cấp 1

Hic.chưa học bò đã lo học chạy.Bạn học bản nào cũng được,quan trọng bạn nắm chắc được kỹ năng và công cụ thôi.Khi bạn thành thạo công cụ thì bạn mới tính dùng bản nào,bản cũ hay mới về cơ bản thì giống nhau,có hơn thì bản mới thêm 1 vài tính năng.Nhưng trong thiết kế người 90% là ý tưởng còn kỹ năng thì làm nhiều sẽ quen.Chúc bạn thành công
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thớt chỉ hỏi là nên học bản nào trước thôi mà, có liên quan đến bò và chạy đâu.
    ToiHocDoHoa.comagazet thích bài viết này.
  5. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Cs5 đi bạn!
    agazet thích bài viết này
  6. agazet

agazet Thành viên cấp 1

cs5 hả bạn,mình định học là làm luôn với bản đó.Mình thấy mỗi bản giao diện công cụ nằm khác quá.thank :)
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

do bạn mới nhìn nó khác , chứ bạn tiếp xúc 2 ngày là lămz bắt dc hết
  8. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Học bản mới nhất đi, tối ưu nhất, công nghệ mới nhất :D và đòi hỏi cấu hình nhất.
    laidb201K.Trang thích bài viết này.
  9. Ttung_tt

Ttung_tt Mới đăng kí

Xem cái nào hợp thì học thôi, tùy từng người. Mình đang học CS6 ở Itplus - viện cntt dh qgia, thấy hợp.
  10. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Hồi mới học thầy dạy sài Cs4 mà mình cứ tán Cs6 :))

Ủng hộ diễn đàn