Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về kỹ thuật lồng ghép objects vào video clip.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi rebel123, 19/10/14.

Lượt xem: 2,470

1. rebel123 Thành viên cấp 1

Các bạn xem clip và xin cho mình hỏi.Người ta dùng soft nào để ghép cái chữ "HẤP DIÊM" vào một số cảnh trong phim?.Mình thấy kỹ thuật nầy hay quá!.Rất mong các cao nhân chia sẽ thủ thuật.Chân thành cảm ơn các bạn.

...
  2. rebel123

rebel123 Thành viên cấp 1

Up .Chờ lâu quá mà chưa gặp được cao nhân nào giúp.
  3. rebel123

Up ↑.Híc! post hơn tuần rùi mà vẫn chưa thấy cao nhân xuất hiện.
  4. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

hay đấy, cũng đang hóng, chắc chắn là chèn chữ bằng photóhop video ko đc rồi, vậy làm bằng cách nào đây ta. Up đê
    rebel123 thích bài viết này
  5. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

after effects
  6. mono

mono Thành viên cấp 2

7. rebel123

mono
    Hay quá! còn trang nào tương tự không bạn.Sao mình add tiếng Việt có dấu không được.download cũng không được vậy bạn.Cám ơn bạn.Chúc bạn một ngày vui.
    Trần Duy Hoàng
    Mình cũng đang định cài AE. Bạn có project cái nầy không ? share cho mình đi.Cám ơn bạn.Chúc bạn một ngày vui.
  8. mono

mono Thành viên cấp 2

không còn trang nào cả , add tiếng việt bạn tìm hiểu vietsub
  9. rebel123

mono
    Mình tìm hiểu ra rồi,cái chữ "HẤP DIÊM" nó là hình nên nó viết được tiếng Việt.Còn muốn download phim thì chỉ có cách dùng phần mềm quay phim màn hình.Cám ơn bạn nhiều nha.Nhờ bạn mà mình mới biết trang nầy,Cũng là một trò vui đấy nhỉ.
  10. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

Proshow producer làm thừa sức :))
  11. rebel123

@Mit tơ Phan
    Vậy hả bạn, để mình tìm hiểu xem.Bạn có sản phẩm demo kg?
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/11/14
  12. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

Ko có bạn ạ :), cái này dùng cả pts và producer cùng nhau :)
    Yêu cầu tỉ mỉ cao
  13. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Mít tơ Phan cộng đồng sẽ rất biết ơn bạn nếu bạn giải thích chi tiết hơn chút nữa về cách làm nếu sử dụng Proshow producer. Ko cần tút mà chỉ đơn giản chỉ khái quát phương pháp.

Chứ vứt mỗi cái câu cụt lủn thể kia lên thì đánh đố nhau rồi.

Ủng hộ diễn đàn