Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoa Đào tách nền độ phân giải 4000X 4100 px cho anh em thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dungdh7, 4/1/18.

Lượt xem: 14,317

1. dungdh7 Thành viên cấp 1

Mỗi năm tết đến mình thường vất vả tìm tư liệu. Năm nay mất công ngồi làm cây đào để phục vụ công việc, shaer lên đây cho các bạn nào cần dùng đỡ mất công tách nền !
    Tải file PSD
    [lock]https://www.fshare.vn/file/EEKEXABH78BM[/lock]

Đây là file view trước ! File có độ phân giải cao các bạn tải xuống nhé !

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 4/1/18
    alexnguyen33, babyox, canhbut_21103 người khác thích bài viết này.
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Mình tải file tại công ty thì hệ thống bảo vệ báo file nguy hiểm, bạn xem lại coi có nhiêm virus gì ko nhé
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

phục b, ngồi tách đào thì sợ r.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

cảm ơn bạn nhiều
  5. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

6. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Thanks bạn, mình down dc rồi
    tuy nhiên 2 cây đào này đều là mô hình ko phải hình thật nên hơi tiếc
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

drax : bạn tưởng chủ thớt ngồi tách thủ công hình đó à ! Mình đã kéo gần nhìn kỹ, hình đó là files vẻtor lận, vậy thì nền có thể trong suốt dc đó, mà nếu nền trắng (hay nền xanh), đối với các bạn Photoshop level 3 trở lên, cũng có thể chuyển nhanh về trong suốt PNG 1 phát là xong phim, chủ thớt vẫn kiếm file vector, xã ra hình jpeg lớn trên 4000px, rùi tốn thời gian đi tách jpeg, thì thuộc dạng Phốtoshop dở. rùi, he he !
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/1/18
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

9. babyox

babyox Thành viên cấp 1

Đào nhiều cánh và ít hoa nhìn không nổi bật lắm. Cảm ơn bạn đã tách hình nha.
  10. bác ngồi tách đào mới ác chứ
  11. KHYN

KHYN Mới đăng kí

Anh/chị nào có file đó rồi gửi mail : inhoangly.cm@gmail.com em xin với được kh ạ :'( Em vô link báo file không tổn tại T.T
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn