Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoa, Lá, Chim, và.... Nhện :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Shenvi, 10/12/12.

Lượt xem: 4,450

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Kết tấm này. Làm như mùa Xuân đang về :)
    Shenvi thích bài viết này
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Câu này nghe xong là hết đau đầu liền nè :))
    Bạn lên flickr đánh chữ Shenvi sẽ có ảnh khổ lớn, ảnh gốc thì cháu xin lỗi không đưa ra được ạh :(

Thanks bạn, chỉ nhờ thi xong rãnh rỗi thôi ạh :)
  3. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Hì hì, thanks cụ nhìu, nhưng chết kái là thực tế nó khác lý thuyết cụ ạh... hôm ấy chụp xong là cháu... cảm lạnh :))
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Chiếc lá cuối cùng, đẹp :like:
  5. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Thanks ạh ^^!..... tương tự tên cháu để trên flickr hình như là "chiếc lá thu trong khúc giao mùa" :D
    LNTD thích bài viết này
  6. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Cho mình xin cái stock gốc nghịch được không :)
  7. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác ak@@...bác bắn trym căng đét tnay...bắn con nào chết con đấy#:-s
  8. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Stock đó bác, thêm chữ kí thôi àh.. ăn ởh sao ai cũng bảo blend thế này =)) =))
    Cả trăm shot 1 ngày mới đx vài con đó cụ ơi... cháu còn amateur mà ^^!
    LNTD thích bài viết này
  9. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Cập nhật thêm nào :)

Àh đây là face mình, hi vọng làm quen vs những bạn nào thường xuyên online, nhiệt tình chém gió và đặc biệt quan tâm nhiếp ảnh nhé :D

http://www.facebook.com/taituvotinh

Ủng hộ diễn đàn