Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoa

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tienhung1293, 14/3/13.

Lượt xem: 5,769

1. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ơ kìa mình xin lỗi mình nhận xét nhầm rồi mà bạn cứ phải nhảy lên bắt mình tìm hiểu sự thật thế :'( sự thật như thế nào ai cũng biết rồi mà :-<
    Ryan Lee thích bài viết này
  2. tienhung1293

tienhung1293 Thành viên cấp 2

ko biết mà cứ nói thì người ta lại bảo... :))
  3. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ơ đã nhận là nhầm :-< đã bảo xin lỗi rồi mà cứ vặn vẹo xoắn xít này nọ :( con trai gì mà nhỏ nhen ghét thế nhờ :(
  4. tienhung1293

xin lỗi mình ko biết bạn con gái,mình dị ứng vs những thằng ko bằng người khác suốt ngày đi tìm lỗi rồi lên án thôi,thành thật xin lỗi bạn nhé
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

=)) bạn nói đùa như trẻ con vậy =)) fb bạn ko hề có album này, chỉ cò fb Ngo anh có và từ đầu đến cuối đều ghi ng chụp chỉ có một và bạn là lighting. dù chụp chung thì ảnh 2 ng sẽ khác nhau và ko thể có việc dùng ảnh ng khác rồi add sign mình, lại còn crop mất chữ ký. Có được cho hay ko thì ảnh đó ko phải bạn chụp,
    Ryan Lee, chipxinh2310, Ku Sang2 người khác thích bài viết này.
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

battle đi nào =)))))) nói chung bạn mặt quá dày và ko có lòng tự trọng, còn bạn của bạn mà cũng đồng ý để bạn lấy ảnh của mình rồi add sign vào chỉ để PR cho nhau thì cũng cùng một loại nốt
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

LOL 1 tấm ảnh mà có tới 2 ng chụp, chắc một người giữ máy, 1 người giữ ống kính, sau đó cả 2 cùng ngắm live view rồi cùng phần công nhau bấm nút 8-} Nực cười =))
  8. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ừa mình có biết gì về chụp ảnh đâu :( nhưng mà thấy kiểu crop chèn chữ kí nên thấy lạ thôi :-<
    Với lại hình như người chụp với người cầm đèn khác nhau phải không bạn :v xin nỗi bạn mình không biết rì về nhiếp ảnh nên không rõ í :3
    hth02x1 thích bài viết này
  9. tienhung1293

xin lỗi mình chưa post chứ ko phải ko post,còn về battle :)) em biết cái trình của em nó nằm ở đâu,nên ko dám :))
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

2 người cùng xoay, cùng chọn góc, cùng bấm một lúc mới chuẩn, chia ra thế thì mỗi ng 50% thôi :))
    xuangiang1011 thích bài viết này
  11. tienhung1293

thôi ko nói,để mình post bộ ảnh của mình lên vậy :))
  12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

đùa thôi, battle với bạn làm gì, mang tiếng ra >:) còn cái chưa post thì đương nhiên sẽ nói thế =))
    Bamb0o thích bài viết này
  13. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ơ thế hôm sau về đi chụp nhá :v a giữ máy rồi e bấm nút rồi về cho e chèn chữ kí của e lên nhá :v
    hth02x1xuangiang1011 thích bài viết này.
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ko, phải như a nói ý, thế mới càng thêm tình cảm >:D<
    Bamb0o thích bài viết này
  15. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ô kê con tê tê :v :v
    hth02x1Bamb0o thích bài viết này.
  16. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

troll kinh phết, nhg hình như a ý ko hiểu =))
  17. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

:v bạn tienhung1293 nhiều xi-căng-đan vãi :3 Dự là sẽ nhiều chông gai
  18. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Thoi thi tom lai 1 cau la: pic nay do ai BAM MAY the thoi. Con viec gia su bac Ngo Anh chup roi de bac su dung ad chu ky len roi dung de pr cho nhau thi khoi can ban toi. Nhu vay la qua ro rang, moi nguoi cung cha thac mac bac lam gi nua. Hi
  19. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn này chạy rồi bác ạ, bảo về up bộ ảnh này lên fb nhưng ko thấy up, thấy kêu vds toàn ng gato và sau này ko vào vds nữa
  20. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

thế thì chịu :))

Ủng hộ diễn đàn