Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hoàng Duy Khang] Action Girls

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng Duy Khang, 1/4/14.

Lượt xem: 6,104

1. Long Ruồi

Long Ruồi Thành viên cấp 2

Không tốt từ dáng pose, góc chụp, màu sắc, ý nghĩa góc chụp k biết đang nói cái gì, hoặc đang chụp cái gì, cầm súng sai từ cái điều căn bản nhất, tay chân lẻo khoẻo 1 thứ 1 ngã.... Quá nhiều điều để bàn :)
    Đừng hỏi thêm e nhé, cứ google đại cái ảnh film Mẽo, hoặc mấy bộ military là ra ngay :v

P/s: E rất ít khi comment ảnh, nhưng thể loại súng ống mà cả các bác tiền bối trước đây chụp ở cái xứ VN. E chưa thấy 1 bộ nào ra hồn. Tôn trọng súng ống 1 chút.
    E góp ý thật sự chứ nhìn mặt mà like hoặc xuề xoà với nhau thì ai làm cũng đc.
    Hiwatari KaiHoàng Duy Khang thích bài viết này.
  2. Hoàng Duy Khang

Hoàng Duy Khang Thành viên cấp 1

Tks Bác Long Ruồi đã góp ý chân thành, mình còn gà nên chưa set concept, và retouch được đẹp lắm.Hi vọng được học hỏi ở bác nhiều hơn
  3. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

#8 súng mà để thế là bik dân ko chuyên r, khác nào tự sát :))
  4. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

lohazo có kiểu cầm đấy nhé :3

Em thấy thì lúc cầm chú ý cho ngón tay trỏ không đặt trước cò súng mà để thẳng thì tốt hơn :D
  5. kidrom

kidrom Mới đăng kí

Mấy khẩu súng mua ở đâu vậy bác?
  6. MaCaBong®

MaCaBong® Thành viên cấp 1

mọi người thông cảm, mod có bắn CF hay Counter Strike như ae đâu mà kêu cầm súng chuyên nghiệp :)) nhiều pic cầm súng cứ như tự sát :))
  7. K-pro

K-pro Mới đăng kí

Theo cá nhân mình nghĩ hình vậy là tạm ổn rùi, từ màu sắc, bố cục cho đến mẫu diễn.Các bạn hơi xét nét và khá gắt gao về vấn đề ngoài lề.Các bạn nếu thấy mình hay, hoặc có khả năng cứ làm 1 concept giống vậy và làm đẹp hơn chủ thớt post lên rùi hãy phán.VN còn văn hóa GATO quá.Theo cá nhân mình trình còn gà nên góp ý vậy thôi.Bác nào thấy khó nghe xin thông cảm.
  8. gummyboy

gummyboy Thành viên cấp 2

Bắn súng mak nhìn ống kính là sao?:)
  9. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

khoái pic#5 của thớt. Nhìn yêu Mod dã man luôn :x
    Hoàng Duy Khang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn