Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hoàng Lam ] Lần đầu e xin post vài tấm ... xin ít gạch đá từ anh em !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hoanglam, 7/3/13.

Lượt xem: 3,891

1. dongvu

dongvu Thành viên cấp 2

GATO ==
    hoanglam thích bài viết này
  2. luu tien huy

luu tien huy Thành viên cấp 1

gato vãi =.=
    điểm trừ theo mình thì là bông hoa héo :)
    pic 1 nên làm sang thêm 1 tẹo nữa chắc sẽ đẹp hơn :) ( cái này là cảm nhận riêng)
  3. Momono

Momono Thành viên cấp 2

chào ông a, e Phong nè. Hình như ông a ko biết VDS lắm FA, nên cũng GATO vãi:))
  4. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

buồn 3s :(
  5. hoanglam

hoanglam Thành viên cấp 2

sao nhìu người Gato thế :((
  6. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

B blend thì nhớ xử lí skin tone nhé :)
    Bố cục của b thì "táo bạo" quá, mình ko dám nói chung. Còn cá nhân thì thấy hơi hẹp :)
    P/s:
    [Hoàng Lam] :)) Mình là [Hoàng Nam] =))
  7. hoanglam

hoanglam Thành viên cấp 2

à..... mình có xử lí skin tone đó.... mình đã thử blend màu khác cho skin tone và sau đó mask out ra nhưng lại thích để như vầy hơn :D....
    Bố cục của mình chắc là quá chặt..... k hợp vs xu hướng wide và lấy cảnh đè người như bây giờ :D....
    Cám ơn bạn đã góp ý !! :D

Ủng hộ diễn đàn