Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hoạt hình ngắn] Lắng Nghe - Aoi Cancerius

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Aoi Cancerius, 22/5/14.

Lượt xem: 2,196

1. Aoi Cancerius Thành viên cấp 1

Software used: Paint, Proshow Producer 5, Corel VideoStudio Pro X4
    mình chỉ chụp ảnh rồi cắt ghép vào thôi, không biết thế này có đc gọi là hoạt hình không nữa :(

...
    gigibozDzi Onlylove thích bài viết này.
  2. Aoi Cancerius

Aoi Cancerius Thành viên cấp 1

QuangKLH vậy à :) bạn thấy không ấn tượng ở điểm nào? animation hay story?
  3. Aoi Cancerius

oh, cảm ơn QuangKLH đã đóng góp ý kiến ^^ mình sẽ rút kinh nghiệm :P
    QuangKLH thích bài viết này
  4. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

like ủng hộ tin thần của thớt.....nhưng tiết cái này cần 1 ống kính tốt.....! và nếu cậu đang dùng proshow produce, mình gợi ík là có thể làm thành 1 bộ phim hoạt hình thật chứ ko phải giống như ảnh chạy theo gthời gian này đâu......
    chụp các chi tiết vẽ xong rồi sử dụng photoshop cắt các chi tiết ra dùng chức năng refine edge lưu lại dưới dạng png ,sau đó insert vào proshow, option ảnh và thiết lập bằng dùng chức năng effect ák .... nếu thật sự tay nghề chưa đến đỉnh sử dụng After...;)
    Aoi Cancerius thích bài viết này
  5. Aoi Cancerius

oh, cảm ơn gigiboz nhiều :D cái nì mình làm chơi nên ko chú ý lắm đến mấy thứ đó, nhưg nếu có ý tưởng khác thì mình nhất định sẽ làm thử như gigiboz nói ^_^
    gigiboz thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn