Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoạt họa người lớn | Alfred Steiner | 19+

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi khanhdu1994id, 22/4/14.

Lượt xem: 30,369

1. daicabk

daicabk Thành viên cấp 2

vãi cái pic cuối
  2. tien_1994

tien_1994 Thành viên cấp 1

Bó tay vs các nam thanh nữ tú trong forum. các bác coi của ng ta phán một câu hại não nào là gớm xin thưa với các bác là chủ topic này đã cảnh báo rồi mà không chịu nghe chính thái độ tò mò của các bác các thym' đã đưa tới những comment trên. đừng nói với tôi là các bác không tò mò đấy nha, những thứ đó là quá rỗi bình thường với SV này nay. liệu còn gì mà các bác không biết nữa nhỉ đừng nói là không biết nữa nha =D . Khái niệm "sóc" bay và "móc" túi chắc hẳn nhiều người trong 4rum mình hơi bị rành :v . vậy nên mục mà có từ 18+ trở đi ai vì nghệ thuật thì xem. còn tò mò thì ráng mà chịu đừng có kêu ca thằng chủ topic này.
  3. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

ảnh con thỏ có vẻ rõ nhất =))
  4. Hưngg Bướm

Hưngg Bướm Thành viên cấp 1

Chủ tịch Mao trong Hello Kitty =)) [​IMG]
    huyquangforever thích bài viết này
  5. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Đúng là nhìn từng chi tiết thấy ghê quá, thậm chí bậy bạ, ko đẹp. Thực tế có cái đẹp cái ko đẹp...
    .
    Tuy nhiên để mà lắp ghép cho nó ra hình hài, cho nó cái tên thì quả là đầu óc quá siêu........Ghép rât chuẩn, đẹp quá.......Nghệ thuật quá....
  6. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

mình nhìn ra dc popye với pikachu !! :D còn thì bó cánh ...
  7. PuL

PuL Mới đăng kí

Nói chung thấy có ý tưởng... nhưng thể hiện chưa ổn
  8. Trí Chicken

Trí Chicken Thành viên cấp 1

nhìn ra 1 số kí ức tuổi thơ , số còn lại là kí ức tuổi dậy thì
    koibitoPuL thích bài viết này.
  9. Radium

Radium Thành viên cấp 3

10. lehuuhieuqb09

lehuuhieuqb09 Mới đăng kí

vãi đạn thật. k có ưa cho lắm
  11. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

12. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Như vầy mà cũng nghĩ ra đc thì hay thiệt ak. Đúng là óc sáng tạo của con người là vô hạn. Nhìn mãi thấy thỏ bunny @-)
  13. HiearC

HiearC Thành viên cấp 1

Nói thật là kinh dị kinh khủng..........chả thấy nghệ thuật đâu cả......................hay mình nhìn vào là thấy ngay ................... :3
  14. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

em nhìn chả hiểu gì -_-
  15. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

hix ko kịp che mắt lại :(
  16. Thang Cong Nguyen

Thang Cong Nguyen Mới đăng kí

chán quá đê ~!
  17. riverlong

riverlong Thành viên cấp 1

chả hiểu gì luôn