Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học design trung tâm nào ở Gò Vấp, Bình Thạnh?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Zaymalee, 3/7/17.

Lượt xem: 1,418

1. Zaymalee Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Hiện mình đang ở Gò Vấp, mình muốn tìm một trung tâm học THIẾT KẾ GIAO DIỆN WEB, thấy có An Quốc Việt gì đó mà cảm thấy không tin tưởng, Nhất Nghệ thì tháng 10 mới mở khóa, ColorMe với ĐH KHTN thì xa quá.
    Có ai biết nơi nào học được không, chỉ mình vởi, học phí tầm vài triệu...
    Thanks all!

...
  2. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Nếu bạn đam mê và yêu thích nghề thật sự thì mình nghĩ học ở đâu cũng vậy thôi, xa hay gần gì cũng không quan trọng, chủ yếu là bạn học thế nào, cách học của bạn ra sao, sự tiếp thu, chịu khó của bạn. Đa số các trung tâm bây giờ đều dạy rất tốt, họ luôn chú trọng đến chất lượng học, vì sự cạnh tranh mà mỗi nơi đều luôn cải tiến và nâng tầm giảng dạy cho học viên tốt hơn.

Ủng hộ diễn đàn