Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học đồ họa 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi nga gaby, 4/5/18.

Lượt xem: 10,673

1. nga gaby Mới đăng kí

mình đã học 2d, giờ mình muốn học tiếp lên 3d, cần điều kiện gì không?
    có trung tâm nào đào tạo về đồ họa ổn không? các bạn chỉ mình với ?? mình tks ạ!

...
  2. vinhvt

vinhvt Mới đăng kí

bạn học 2d rồi học lên 3d thì lợi thế quá rồi, hình như ở imiC có đào tạo mảng đó đó. Trước mình học lập trình web ở Imic thấy oki lắm
  3. nga gaby

nga gaby Mới đăng kí

imic là ở đâu thế bạn? nghe lạ thế? hi
  4. vinhvt

vinhvt Mới đăng kí

ở HN hay HCM đều có cơ sở bạn nhé, b lên mạng tìm hiểu IMic đào tạo đồ họa lập trình là thấy
  5. duy trung1 2

duy trung1 2 Mới đăng kí

Chào Bạn . Bên designtech thấy cam kết việc làm sau khi ra trường đó bạn có thể tham khảo thử xem nhé
  6. Thái Hồng Quân

Thái Hồng Quân Mới đăng kí

bạn đăng kí và theo dõi kênh youtube này sẽ có nhiều video chia sẻ nhé, họ mới tạo lại kênh đang up video dần
    Code:
    https://www.youtube.com/channel/UCqI8fB5YGCakGIX5O7fP_Hw
  7. dohoasaigondm

dohoasaigondm Thành viên cấp 1

Bạn có thể Tham khảo bên Đồ Họa Sài Gòn dạy kèm cũng rất uy tín .

Ủng hộ diễn đàn