Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học Photoshop có đủ khả năng thiết kế Infographic được không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ly Khanh, 4/4/16.

Lượt xem: 2,038

1. Ly Khanh Mới đăng kí

Chào mọi người :-H !
    Để biết thiết kế Infographic cần học gì trước tiên ạ? Rành photoshop có đủ để làm infographic không?
    Em tính học thêm Corel, Illustrator để hỗ trợ cho việc thiết kế infographic đơn giản hơn. Có cần thiết khộng ạ? Hay học cái khác. Anh/Chị nào có kinh nghiệm về hướng đi này chỉ giáo e với nhé. Cảm ơn nhiều ạ ;)

...
  2. binlop82

binlop82 Thành viên cấp 2

Vào ARENA học một khóa để nắm kỹ năng cơ bản =))))
    + sáng tạo năng khiếu nữa =)))
    Ly Khanh thích bài viết này
  3. hieubig

hieubig Thành viên cấp 2

PS van ban la cà mụn
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tất nhiên là Photoshop có thể làm được rồi tuy nhiên một số lý do phải dùng vector để chỉnh sửa này nọ để hỗ trợ quá trình làm việc bên Ps thì phải học thêm Illustrator hoặc Corel.
    Ly Khanh thích bài viết này
  5. Ly Khanh

Ly Khanh Mới đăng kí

Em nghĩ năng khiếu thì tùy khả năng ở mỗi người thôi. Những ai đã vào forum này ít nhất cũng có chút năng khiếu k nhiều cũng ít. Còn vấn đề sáng tạo năng khiếu tự mỗi người tự sáng tạo mà thôi \:D/.
    Cảm ơn mấy a đã góp ý. Chắc là e đi học thêm Corel or Illustrator như lời a Dù Kun nói thôi =))
  6. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Hồng Sơn thích bài viết này
  7. Ngô Thị Xuân

Ngô Thị Xuân Mới đăng kí

Có bác nào nhận làm infographic không ạ. Em đang muốn tìm người làm 2 cái để chạy quảng cáo. Đơn giản dạng tĩnh. Bác nào làm add skype xuannt.42 trao đổi trực tiếp với e

Ủng hộ diễn đàn