Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học photoshop thiết kế album cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi phuongloan, 28/8/13.

Lượt xem: 26,259

1. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Khánh pari dạy xong thì các bạn làm ảnh bị người ta chửi đấy! sang bên yeudohoa.vn mà xem tác phẩm của anh ta
  2. khanhpari

khanhpari Thành viên cấp 2

Haha. Cảm ơn đã khen mình vậy.
  3. Mr Gà con

Mr Gà con Mới đăng kí

Bạn mhproduction@ ở Hn ak. Cho mh theo vs. Đang bắt đầu tò mò tìm hiểu mà toàn lên mạng nên lâu quá. Mình tên Hiệp sn 86 ở CG.
    skype: transyhiep_vip0912 / IM: transyhiep_vip0912 / fb: M R Gà con
  4. mhproduction

mhproduction Mới đăng kí

5. sac mau mmoi

sac mau mmoi Mới đăng kí

Bên mình chuyên chụp hình cưới, thiết kế album cưới, in album cưới, bạn qua bên mình đi, mình dạy bao ra nghề luôn. designalbumcuoi.net
  6. Nguyễn Văn Thuận

Nguyễn Văn Thuận Mới đăng kí

Tham khảo chương trình đào tạo Photoshop Album ảnh cưới tại Trung Tâm Đào Tạo Đồ Họa 2D 3D 4D Thuận Yến
    tinhocdohoa.org
  7. Jackshadow

Jackshadow Mới đăng kí

E thích Photoshop, nhưng e lại làm thuê cho 1 cty ko lquan j, đc vài năm e bị tai nạn ngã gãy tay, nhập viện mổ nằm nửa tháng. Nhìn lên trân nhà suy tư, e nhìn lại mấy nằm rồi và cảm thấy thật bạc bẽo, dường như e lại trắng tay. Vắt tay lên trán suy nghĩ, e quyết định off việc luôn để theo đuổi sở thích của mình. Nhưng e lại chẳng biết từ đâu ngoài những kỹ năng cơ bản ngày xưa đc học, và những tut trên youtube. Bác nào ở Hà Nội có thể khai sáng cho e đc ko ?
  8. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

quan trọng là đam mê bạn nhé nếu có đam mê bạn chỉ cần biết các công cụ cơ bản trên photoshop
    là google cho bạn tất cả
    thócJackshadow thích bài viết này.
  9. Jackshadow

Jackshadow Mới đăng kí

vector368
    Ý của bác là mình tự học và tìm hiểu thì cũng có thể cho ra đời những album đẹp và chuyên nghiệp ạ ?
  10. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

tự học thì mất thời gian hơn một chút những vẫn làm ra những album đẹp và chuyên nghiệp là bình thường thôi.
    album đẹp cần có stock chất lượng + ý tưởng và niềm đam mê sẽ có tất cả bạn nhé.
    đầu tiên bạn cần hiểu biết các công cụ cơ bản trong pts nên học
    tiếp theo mõi ngày bạn phải bỏ ra 2h để tập luyện cứ làm như thế khoản 6th là bạn có tác phẩm ưng ý thôi.
    tranvan.muon thích bài viết này
  11. VIẾT HOA CÓ DẤU

VIẾT HOA CÓ DẤU Mới đăng kí

buồn cười, họ đăng số điện thoại cũng ban, không vừa lòng cũng ban, vui cũng ban buồn cũng ban, nản ad,
  12. Jackshadow

Jackshadow Mới đăng kí

vector368 e cám ơn bác nhiều lắm, đã cho e lời khuyên thêm định hướng, bác có fb cho e xin, thỉnh thoảng e xin chỉ giáo
  13. thóc

thóc Thành viên cấp 1

Đúng là ko đam mê thì chả đi đến đâu.
    Chỉ thích cái nghề này vì kiếm đc tiền thôi chưa đủ. Như mình sau 10 năm rồi vẫn vậy.

Ủng hộ diễn đàn