Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế 3D ở đâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoanglong07, 13/9/17.

Lượt xem: 2,332

1. hoanglong07 Mới đăng kí

Chào mọi người, mình mới tìm hiểu ngành thiết kế được một thời gian và đang muốn theo học thiết kế 3D (chuyến sâu có đào tạo từ cơ bản) .Tại mình mới ra Hà Nội vài tháng chưa rõ được chỗ nào học được cả. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người.Mình xin cảm ơn.

...
  2. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Thiết kế 3D ? Cụ thể là cái giề vậy pác ? Pác phải nói rõ thì ae trong diễn đàn mới tư vấn được.
    hoanglong07 thích bài viết này
  3. hoanglong07

hoanglong07 Mới đăng kí

Em sơ suất quá,các bác thông cảm .Ý em là làm phim hoạt hình 3D bác ơi
  4. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

hoanglong07 Nếu pác học ngành đó thì mình chịu, vì mình bên ngành thiết kế nội thất chứ ko liên quan đến 3D hoạt hình.
  5. hoanglong07

hoanglong07 Mới đăng kí

Em cảm ơn bác nhé.Em vừa tìm được ở bên chỗ vtc academy rồi ạ.Em thấy như có mỗi chỗ đấy là đào tạo về làm phim hoạt hình 3D thôi thì phải. Các chỗ khác người ta chỉ dạy trong 6 tháng thôi.6 tháng thì chắc học cơ bản không phải chuyên sâu các bác nhỉ?
  6. cám ơn bạn nhiều
  7. 3dmodeling

3dmodeling Mới đăng kí

Bác muốn học làm 3d cho game hay phim
  8. hoanglong07

hoanglong07 Mới đăng kí

Em đang muốn học 3D cho phim bác ạ.Bác có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ cho em với
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn