Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học Thiết kế đồ họa, chuyên ngành in ấn, quảng cáo ở đâu tại Hồ Chí Minh?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Binh_boy, 25/9/14.

Lượt xem: 2,700

1. Binh_boy Mới đăng kí

Như tiêu đề, Mọi người có ai biết hay đã từng học qua trung tâm nào ở Hồ chí Minh đào tạo ngắn hạn (tầm 6 tháng) về thiết kế đồ họa chuyên in ấn quảng cáo mà có chất lượng tốt, lý thuyết song song với thực hành thực tế mà học phí không quá cao không ạ? Ở Arena, Polygon thì học phí cao quá có lẽ e không thể vào các trường này đc.
    Cảm ơn mọi nguoiwf!!

...
  2. congha1511

congha1511 Mới đăng kí

Mình biết imic có tiếng về đào tạo đồ họa, ở đó hình thức học rất hay, đó là học thực tế trên dự án, bạn ở tp HCM có thể học qua skype. Mình thấy hình thức này rất tiện cho các bạn ở xa, tiết kiệm được thời gian đi lại, mà học phí cũng ưu đãi hơn. Chỉ cần internet của bạn ok thì không khác gì học trực tiếp cả. Bạn tìm hiểu xem
  3. shiunky

shiunky Mới đăng kí

qua bên đại học tự nhiên mình thấy có dạy đều, nhiều người củng khen tốt

Ủng hộ diễn đàn