Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế và thực hành Quảng cáo chuyên nghiệp ở đâu ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phuoc phan, 16/1/15.

Lượt xem: 3,033

1. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

Cơm Tấm Thịt Nướng cho mình địa chỉ Mail của bạn đi, rồi mình mới nói chuyện nhiều hơn với bạn được, gặp được các bạn sẵn lòng trao đổi kinh nghiệm thì zui còn hơn nhặt được vàng..../:)
  2. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

ngành qc thấy sao dễ xin việc quá, bên lý thái tổ q10 tuyển quá trời, mình thì ko yêu dc cv đó, lương tầm 5 7 củ cải, có điều đi công trình chết mẹ luôn
  3. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

#22 thiết kế sao phải đi công trình bạn,TK qc chỉ có cái cực là cực áp lực,ko bao giờ thiếu file để làm thôi.Chứ còn đi công trình thì dành cho bên thi công chứ.Nếu ý bạn nói là phải đi đến công trình đo đạc rồi về làm thì đúng rồi.Tk mà ngồi 1 chỗ sáng tác thì nó gọi là ngệ sĩ rồi
    phuoc phan thích bài viết này
  4. phuoc phan

phuoc phan Thành viên cấp 1

tháng sau em vào Nam rồi
    rất mong nhận được sự góp ý và chỉ bảo của các bác
  5. phuoc phan

phuoc phan Thành viên cấp 1

up up up
    Các cao nhân đâu hết rồi , hiển linh giúp em với ạ >:D<>:D<>:D<>:D<

Ủng hộ diễn đàn