Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thuyết: Con chó và thằng Osin

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Kul Emotion, 16/4/13.

Lượt xem: 99,414

1. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

HADUBI bác đã từng làm osin à :))
  2. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Kul Emotion thích bài viết này
  3. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

đọc hết phần 2 dài quớ :( cơ mà cái học thuyết này phụ thuộc vào con gái là chính ;;)
  4. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

bài viết thật sự đánh đúng vào tâm lý hiện giờ. Thực sự mình cũng thấy đúng với những đứa con gái mình quen biết và bắt đầu thấy sợ sợ :D.
  5. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

Lê Duy Minh: :)) chia buồn với bác ^^ rút kinh nghiệm và thực sự tỉnh táo nhé =))
  6. yun

yun Thành viên cấp 2

No coment :)) bác nào thử đọc bài đừng bao h đối xử tốt với con gái rồi post lên thì bít s:))
  7. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Lúc còn có bồ đọc cái này chỉ cười thôi vì thấy nó ko đúng sự thật :))
    Sau khi chia tay ít ngày nay ngẫm lại thấy đúng thật :)
    Ko phải vơ đũa cả nắm cơ mà phải xác định rằng 95% con gái hiện nay đều hành động và suy nghĩ như trên hoặc chỉ là 1 chút suy nghĩ thoáng qua :)
    5% còn lại thì chắc hiếm lắm :))
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đang yêu nhao thì thấy cái này sai be bét, bỏ nhau rồi lại thấy chuẩn vcl :)) thật khó hiểu phải ko nào, giờ lại tự thấy ngậm ngùi, thôi, ko sao, con gái sinh ra là để được chiều chuộng, anh vẫn cưng, thương em nhất, ước được làm osin cho em 1 lần nữa, nhưng con chó thì nghỉ cmnđ, anh là người, éo phải chó.

@Fly Nguyễn có vấn đề với chị @minh hy rồi à

Ơ sao ko tag được nữa.
    minh hyFly Nguyễn thích bài viết này.
  9. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

10. đăng hiếu

đăng hiếu Thành viên cấp 2

đọc mà toát cả mồ hôi hột, chuẩn quá :3 :3
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Dạo này rất nhiều các Thread có sử dụng một số từ bậy bạ :|.
    minh hy thích bài viết này
  12. minh hy

minh hy Mới đăng kí

Hồng Sơn thích bài viết này
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

minh hy ờ em ko tag được nhưng 2 người muốn nhắc đến trong vẫn biết :D quay về đi <3 <3
    minh hy thích bài viết này
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

cái này đơn giản à, lúc đang tán thì coi đó là công phải bỏ ra để đạt được cái mình có nên đâu có để ý, cảm giác lúc đó như kiểu đầu tư mua vàng, đến lúc chia tay hoặc ko được thì tiếc công bỏ ra rồi cuối cùng vẫn tay trắng, nên túm lại cái học thuyết này do các bác tự tạo ra và khi là người thua cuộc, tự thấy mình là thằng osin, kêu ca gì nữa :)) đời ko cho ko ai cái gì, đơn giản thế cho nó vuông hehe
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  15. Thanh Hóa

Thanh Hóa Thành viên cấp 1

Nhờ anh Đu Đồ Đút mà e biết đến cái học thuyết này =))
  16. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

cái ĐKM chuẩn không cần chỉnh
  17. karthus

karthus Thành viên cấp 2

chất quá, anh Dư nổi tiếng rồi. Liệu anh ấy có thể vượt qua thánh Phồng, chúng ta sẽ được biết câu trả lời vào thời gian sắp tới
  18. karthus

karthus Thành viên cấp 2

lập tức ấn ctrl+ con lăn chuột để đọc. sr vì đào mộ, tại thằng bạn nó dụ mình vô đây, thấy đúng quá.
  19. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Hồi trước mình đọc xong cũng thấy đúng vãi. Chả sai 1 tí nào. :))

Ủng hộ diễn đàn