Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] ACE cho mình hỏi cách làm video này với ạ ! ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Đạt Siu Nhơn, 12/3/17.

Lượt xem: 1,915

1. Đạt Siu Nhơn Mới đăng kí

Em mới làm về biên tập video ít kinh nghiệm.
    ACE cho e hỏi làm video sau thì font + size chữ như thế nào ạ ?
    Và làm mờ nửa video đấy thì theo kiểu gì ạ ?
    cách hiện chữ xài effect nào cho đúng (e xin tên ạ)
    Vì có rất nhiều phần mềm làm video nên ở đây e lấy ví dụ để các bác chỉ cho e dễ hơn ạ
    Soft:Proshow production ạ !

...
  2. Đỗ Ngọc Hà

Đỗ Ngọc Hà Thành viên cấp 1

@
    Đạt Siu Nhơn video này làm bằng after effect bạn à
    Đạt Siu Nhơn thích bài viết này
  3. Đạt Siu Nhơn

Đạt Siu Nhơn Mới đăng kí

Đỗ Ngọc Hà bác cho e hỏi là ở cái text effect fly out + nửa mờ làm kiểu gì ạ bác có video hoặc cách hướng dẫn thì hướng dẫn e với ae e chưa làm về kỹ thuật này nhiều ạ
  4. Đỗ Ngọc Hà

Đỗ Ngọc Hà Thành viên cấp 1

5. Đạt Siu Nhơn

Đạt Siu Nhơn Mới đăng kí

hmmmm cái hiệu ứng bay đi để chuyển sang dòng text khác ko có bác nhỉ @@! còn về AE kiểu đấy theo e làm khá là mất time nếu chưa quen :)
  6. Alucy

Alucy Mới đăng kí

Đạt Siu Nhơn search 25 22 Useful Tricks in After Effects You May Not Know About nha :)

Ủng hộ diễn đàn