Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi các bác xem bị bắt vượt đèn đỏ ở chỗ này có đúng không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi xversion1, 9/3/16.

Lượt xem: 5,538

1. xversion1 Thành viên cấp 3

Em bị bắt chỗ này rất ấm ức vì em đi từ hướng Kim Mã lên không thấy đèn đỏ đâu cả, cũng không thấy biển chỉ dẫn phân làn gì. Em đi theo mọi người, cả trước và sau em đều có đông người đi nên em ko nhìn thấy đèn vẫn tự tin đi theo nhưng số đen nên bị vồ bảo lỗi vượt đèn đỏ. Có một ông bị bắt cùng nộp tiền xong vẫn ngơ ngác không hiểu tại sao lại bị lỗi vượt đèn đỏ.
    Em phải nói là một trong số những người tham gia giao thông gương mẫu ở Hà Nội, dừng đèn đỏ còn 5 giây là phía sau bấm còi giục đi inh ỏi nhưng em ko bao giờ vượt như mọi người, đa số đều vượt trước, nhiều khi em còn bị người phía sau chửi, có lần vì dừng đèn đỏ còn súyt chết vì ô tô phía sau nó lao đi nó ko dừng, đèn vàng mọi người tăng tốc vượt nhưng em toàn đi chậm lại dừng trước vạch, thế mà hôm nay lại bị bắt lỗi vượt đèn đỏ cảm thấy bối rối vô cùng.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

xversion1 thích bài viết này
  3. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

bẫy rồi, hết vạch bầy giờ đèn cũng bẫy, thế sao ko xem video, xem video mà ko thấy cái đèn đâu thì cãi, mà lúc đấy ấm ớ nghĩ chẳng ra
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Chấp nhận sang tiền là một cách khôn ngoan khi mình chưa nắm rõ về luật.
  5. cyberbob315

cyberbob315 Mới đăng kí

Chia buốn với bác,em đi về suốt ngày qua chỗ này luôn,tốt nhất là đi sang phần bên trái cái cột ấy,còn hôm nào đi bên phải lúc gần đến phải đi chậm chậm lại ngó cái đèn :/
    xversion1tacntt thích bài viết này.
  6. Notify

Notify Mới đăng kí

Em cũng từng bị bắt ở đây một lần. Thực sự rất cú. Hỏi thì nó nói thẳng luôn "nhìn thấy hay k đấy là việc của e" x(
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

bác cứ nghĩ đơn giản là các cơ quan chức năng bây giờ chỉ biết hút máu và bòn rút của dân thôi, luật bây giờ có cũng như không, luật éo gì, mạng người còn rẻ bèo nữa là...
  8. vuduyhoang1993

vuduyhoang1993 Mới đăng kí

Haha bác đen và ko để ý m.n đi thôi, hôm nay em cũng đi qua chỗ này, cũng ko thấy đèn nó sau cái cột, chỗ này là giao cầu giấy với láng thì phải, em đi em nhìn m.n đi thì e đi ko thì em dừng .
  9. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

thím dính bẫy rồi, cãi không lại đâu, chắc thím mới đi đường này, khúc này phốt trên youtube nhiều lắm

Ủng hộ diễn đàn