Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách blend màu ảnh bằng photoshop hay Lighroom.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hoàng Nhựt, 20/10/13.

Lượt xem: 2,626

1. Hoàng Nhựt Mới đăng kí

Dang lang thang tren mang thi gap duoc anh này ! Em thấy thich qua nhung khong biet cach lam. Moi nguoi chi em lam mot anh nhu thế này nha. Thank nhiều. ( càng chi tiết càng tốt :x )

...
  2. Trung NT

Trung NT Thành viên cấp 1

Blend thì chỉ có photoshop thôi.
  3. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

4. Myn Ambi

Myn Ambi Mới đăng kí

Cả nhà ơi! cho em hỏi chút ạ hiện tại e đang làm catalogue bằng Indesign nhưng e tìm mãi vẫn không thấy phần tool để làm soft light trong Indesign ạ :(( ai có thể chỉ giùm e đc không ạ??? vì trên gg search mãi không thấy có :(( e cám ơn cả nhà rất nhiều ạ :((
  5. Hoàng Nhựt

Hoàng Nhựt Mới đăng kí

Cam on Hà Bơ! :D da co san tren dien dan ma minh con hoi . Thay ngại quá ! hì

Ủng hộ diễn đàn