Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách chạy 2 cái ae cùng 1 lúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi truongdoan, 1/2/16.

Lượt xem: 3,314

1. truongdoan Mới đăng kí

Vấn đề là mình cần render cùng 1 lúc 2 video trên một máy tinh bằng phần mêm after effect, anh em biết cách nào giúp với

Thanks

...
  2. tangtrankhanhlinh

tangtrankhanhlinh Mới đăng kí

Mình nghĩ là ko làm được. Vì render 1 video của phần mêm after effect rất nặng, tốn rất nhiều ram (ngoại trừ video của bạn quá đơn giản thì render mới nhanh thôi) nên mình nghĩ sẽ không có cách nào như thế.

Giả sử bạn render được cùng lúc 2 videos thì thời gian ren cũng tăng gấp đôi hoặc hơn. Chưa kể đến việc máy tính của bạn cũng bị giảm tuổi thọ, giống như 1 người bt vác bao gạo 50kg, giờ quăng lên thêm 1 bao 50kg nữa thì chắc chỉ đem chôn :)
  3. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Vào đây xem:

Ủng hộ diễn đàn