Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách chèn nhạc vào videos

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi ducdongvietnam, 19/9/16.

Lượt xem: 1,516

1. ducdongvietnam Mới đăng kí

Tình hình là hôm vừa rồi vào video một người úp nên youtobe em thấy họ chèn đươc nhạc vào rất hay và độc đáo.Thông qua diễn đàn em muốn hỏi cách chèn được nhạc vào youtobe riêng của mình.Cảm ơn các bác trước ạ

...
  2. nhoxkia1991

nhoxkia1991 Thành viên cấp 1

Dùng những phần mềm chỉnh sửa video sony vegas, adobe effect,... không đơn giản nhất thì lên microsoft tải movie maker về (nếu bạn xài khác win XP).
  3. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

4. vuquoc1993

vuquoc1993 Banned

có 2 cách là chèn trực tiếp vào video qua các phần mềm dựng video. cách t2 là dùng music của youtube để chèn vào, cách này đơn giản nhưng không hay bằng chèn trực tiếp

Ủng hộ diễn đàn