Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách chỉnh lại màu laptop ASUS bị tái

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hungnth7, 2/6/16.

Lượt xem: 1,937

1. hungnth7 Thành viên cấp 2

Các bác cho em hỏi, bác nào có kinh nghiệm cân chỉnh lại màu laptop ASUS không ạ? Laptop em màu bị tái dẫn đến sai màu khi thiết kế khá nhiều T-T, bác nào giúp em với ạ.

...
  2. changtraihaiduong

changtraihaiduong Thành viên cấp 2

Chỉ có mang đi cân màu bằng spyder hoặc i1 thôi bác à :)
  3. hungnth7

hungnth7 Thành viên cấp 2

Mình ở HCM, bác biết chỗ nào không bác? Tks bác!
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mang ra chỗ nào đó họ làm cho chứ có chỉ hoặc tự mình làm sao mà được hả thớt.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@hungnth7 : Nếu ở TP HCM, thì đến các chổ sửa vi tính, trên đường Tôn Thất Tùng Q1, (vì mình cũng ở TP HCM, ngày nào cũng phải ra đường, đi đây đi đó, nên đương nhiên là biết, ha ha ! :))).

2. hoặc đến công ty Asus, nhưng mà đến công ty, thì phải có đầy đủ giấy bảo hành, thì nó mới sửa, công ty nằm dưới này, là mình tìm trên mạng, nó ghi địa chỉ chổ này, chứ mình là sài máy Samsung của Phong Vũ, là bao sửa miễn phí vĩnh viễn, chỉ là "bao sửa" hok "bao thay", nhưng mà, đa số linh kiện là " thay mới "chứ hok thể " sửa chữa ", nên mình cũng là 1 người đã bị Phong Vũ dụ, mà vẫn hok biết ! ha ha ! :))
    Địa chỉ : 178 – 180 Hoàng Văn Thụ, phường 9, quận Phú Nhuận.

Web site Asus noo1 nói địa chỉ này đây :
    http://www.trungtambaohanhasus.com/index.html
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/16

Ủng hộ diễn đàn