Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách di chuyển và thu nhỏ 1 bức ảnh trong Sony vegas pro 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Sony Vegas' được đăng bởi lylochanquan1416, 20/12/16.

Lượt xem: 10,886

1. lylochanquan1416 Mới đăng kí

Xin chào mọi người.
    như tiêu đề mình đang thắc mắc ko biết làm sao để di chuyển 1 bức ảnh khi mình chèn vào video đến những vị trí mà mình muốn... và cách thu nhỏ ảnh khi mình chèn vào 1 video ạ
    xin cảm ơn

...
  2. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

Bạn phóng ta hình ảnh nó ra thì nó sẽ thu nhỏ và ngược lại trong even pan crop, còn để nhanh hơn thì bạn nên dùng Track motion nhé, kéo to thu nhỏ, xoay tùy bạn luôn,
    lylochanquan1416 thích bài viết này
  3. lylochanquan1416

lylochanquan1416 Mới đăng kí

Mình muốn kéo bức ảnh như trong hình minh họa xuống phía dưới video nhưng ko biết làm cách nào... di chuyển ảnh, và thu nhỏ ảnh khi mình chèn vào video
    hepl.........
  4. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

bạn dùng trackmotion đó, kéo mà kích cỡ vẫn như vậy, chữ trakcmotion bên trái màn hình đó, có chữ trackmotion
    lylochanquan1416 thích bài viết này
  5. lylochanquan1416

lylochanquan1416 Mới đăng kí

cảm ơn bạn mình tìm được rồi. tks tks
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/16
    Tuân Lê1995 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn