Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm da & mặt như các xác chết được triệu hồi như trong Naruto

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phạm Anh Quốc, 16/11/13.

Lượt xem: 5,464

1. Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

Em muốn làm như vầy ạ :
    Ý em là làm sao để làm được cái vết nứt trên mặt như vậy , và cả làm sao để đôi mắt trông như " vô hồn " ấy :)) nhìn đẹp quá
    Bác nào chưa có stock thì lấy tạm hình này của em vậy , muốn troll sao cũng được , miễn là chỉ em cách làm .Thanks!!!!!!

...
  2. Không Ai

Không Ai Thành viên cấp 1

Tải stock vết nưt về rồi chọn bộ hòa trộn muti gì gì ấy, hay ovelay cũng đk. Rồi chỉnh lever sao cho nhìn đẹp k thấy vết cắt là được. Có thể chùng thêm tẩy để tinh chỉnh các đường viền
  3. Bằng Hoa

Bằng Hoa Thành viên cấp 1

Bạn bắt ấn Tuất - tuất - dậu - thìn, cắn 1 ít máu rồi đập thẳng vào màn hình là được
    Đã thử và thành công

Ủng hộ diễn đàn