Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Hỏi)Cách làm hiệu ứng phản chiếu hình ảnh đối với các tòa nhà vỏ kính!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi QuangAnh_Planner, 25/9/15.

Lượt xem: 2,115

1. QuangAnh_Planner Mới đăng kí

các bạn có thể hướng dẫn mình cách làm hiệu ứng vỏ kính cho các tòa nhà cao tầng có vỏ bằng kính được không,mình xem qua mấy tấm hình diễn họa bằng PS này đẹp quá mà không biết cách nào làm được.
    bạn nào biết cách chỉ giùm mình với,xin cảm ơn! :D

...
  2. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

bạn học 3D chắc là sẽ biết làm, vì toàn bộ hình ảnh của bản đưa mình thấy hoàn toàn là trong 3D mà ra
  3. black_coffee

black_coffee Mới đăng kí

:D cái này 3D nhỉ:) chứ shop thì chắc khó nhai
  4. QuangAnh_Planner

QuangAnh_Planner Mới đăng kí

mình đã học và đang sử dụng 3D.nếu chỉ sử dụng 3D không thì trình phải cao lắm mới ra được cái sản phẩm ntn.và mình nghĩ hình ảnh này họ chỉnh sửa hậu kỳ PS nhiều mới được đẹp ntn.
  5. black_coffee

black_coffee Mới đăng kí

:D mình gà mờ 3d lắm cũng đang vọc vạch 3d thôi. :D xử lý shop thì cũng gà nốt :)) k giúp dc bạn roi :D

Ủng hộ diễn đàn