Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm outline cho cái hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi dangkhoa168, 14/6/18.

Lượt xem: 5,003

1. dangkhoa168 Mới đăng kí

lâu quá e mơi làm lại thiết kế. ae cho hỏi e muốn làm 1 đường viền ngoài cái hình như thế nào? ac nào biết chi giúp. thank

...
  2. dangkhoa168

dangkhoa168 Mới đăng kí

không ac nào giúp e vậy???
  3. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

đơn giản nhất là vẽ hình theo pic rồi cho pic nằm trên cái hình đó . xong
  4. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

gui hinh len day tui giup cho
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@_Văn Văn-Designer_ : Bạn có thể giúp mình làm ngược lại, bằng đúng quy tắc Combine, hay Invert nào đó hok ? thì dụ như fonts gốc, là font rỗng, mình muốn chuyển nó về đậm đặc mép trong, bằng Photoshop hay A.I cũng dc, ý mình là, phải làm quy tắc Combine, invert, ra nhiều Layer gì đó, rùi lọc ra cái đậm đặc, bỏ các thứ linh tinh, mà hok phải từ từ xóa thủ công, xóa tất cả các nút ngoài, lấy cái nút trong, thì lâu quá, Thanks ! hoặc bạn nào biết quý tắc nào, Combine, lồi ra dc mép trong của text Fonts rỗng trở thành đậm đặc bên trong, thì chỉ mình nhé ! Thanks !

Chỉnh sửa lần cuối: 26/6/18
  6. Nguyễn Quang Nhật

Nguyễn Quang Nhật Mới đăng kí

Bác chọn cái chữ đấy xong chuột phải chọn Creat OutLine ấy, xong chọn màu là được

Ủng hộ diễn đàn