Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm video nightcore switching vocal

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hlim, 25/9/16.

Lượt xem: 5,402

1. hlim Mới đăng kí

Các anh chị làm ơn cho em hỏi có cách nào làm video như này không ạ?
    Cái nhân vật khi lên màu khi đen trắng thì em biết rồi, dùng sony vegas. Nhưng hai nhân vật dính lấy nhau như vậy mà vẫn lên màu đen với trắng độc lập thì em chịu,, hình như là dùng after effects . còn cái hình ảnh đi qua đi lại ở phía sau làm nền thì chịu luôn, cũng là after effect thì phải. có điều em không biết cách . em search google nhiều nhưng không ra cách làm cái hình di chuyển như thế . Các anh chị có ai biết làm ơn dạy em với, em có rất nhiều nightcore switching vocal nhưng không làm được video để đăng.
    Còn rất nhiều video switching vocal như vậy lắm, các anh chị xem rồi giúp em nha ! em cảm ơn

Nguồn : Mirima

...
  2. Rin Arsenal

Rin Arsenal Mới đăng kí

hlim chị làm switching vocals ở sony vegas kiểu gì vậy ạ
  3. Hanayuuki

Hanayuuki Mới đăng kí

Cái rung qua lại ở nền là lệnh wiggle trong AE nha bn còn phần đen trắng mình quên r nhưng bạn vào youtube tìm kênh CLRD có hướng dẫn đó
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn