Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách sử dụng pentool trong chuyển thể ảnh Trung Hoa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Aldini, 11/1/17.

Lượt xem: 3,318

1. Aldini Mới đăng kí

Hiện em đang làm 1 bức ảnh về chủ đề chuyển thể ảnh sang ảnh trung hoa. mà đến đoạn vẽ tóc bằng pentool thì nó k được thon 2 đầu như là trong video hướng dẫn ở trên kênh youtube của forum...
    mong các anh, chị giúp em sửa lỗi này !!.
    em cảm ơn nhiều ạ !

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Aldini

Aldini Mới đăng kí

3. Aldini

Aldini Mới đăng kí

sr các anh, chị lần đầu em post nên bị lỗi cái ảnh ạ...
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Kích thước của brush bạn chọn khá cao đấy, vẽ tóc mà dùng kích thước to vậy thì ra cái gì?
    2. Để cho đường thẳng có hai nét nhọn ở hai đầu thì lúc chọn lệnh Stroke Path bạn phải tích vào ô Simulate Pressure hoặc có thể điều chỉnh nét brush trong Bảng điều khiển Brush (F5).

Aldinitranvan.muon thích bài viết này.
  5. Aldini

Aldini Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn