Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách thay đổi details của ảnh sau khi chỉnh sửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vandanh1190, 16/7/13.

Lượt xem: 10,488

1. vandanh1190 Mới đăng kí

Chào các bạn!
    Tình hình là mình vừa nhờ bạn chỉnh sửa lại cái ảnh để nộp lên công ty,nhưng vào properties--->details-->program name thì lại hiện ra đã chỉnh sửa bằng phần mềm photoshop
    Có cách nào thay đổi program name này không các bạn.Nếu để vậy công ty sẽ biết ngay
    Mình đang cần gấp bạn nào giúp mình với:((

...
  2. kissmeo

kissmeo Thành viên cấp 1

Chụp lại cái ảnh rồi paste vào paint?
    thienlibgsakura_tsubasa_1995 thích bài viết này.
  3. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Vô phương, không có cách nào hết bác.
  4. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

cái đó quan trọng j chứ,trừ khi đi lừa gạt hay dự thi cái j đó nó yêu cầu ko đc dùng mà bạn vẫn dùng,nhưng nếu đã thế nó có cách check hết
  5. vandanh1190

vandanh1190 Mới đăng kí

chỉ là bức ảnh bị lỗi nhỏ thôi.không ảnh hưởng nhiều đến chất lượng
    nhưng lúc check ngày,tháng thì bên dưới có chữ photoshop,người ta nghĩ mình gian dối nhiều
    haiz
    sakura_tsubasa_1995 thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@@ vandanh1190 : thì trên kia, hàng đầu tiên, @kissmeo , đã nói rùi, sao còn chờ gì nửa, có nghĩa là bạn mở Photoshop ra, chỉnh xong, lên Edit Copy All, rùi Mở Paint cũng hình cũ đóa, và Paste vào Paint, save bên Paint, với mục 1 chữ Save, xong ! :))

Ủng hộ diễn đàn