Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách type hiệu ứng xoay vòng tròn 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Mana Light, 3/8/17.

Lượt xem: 4,081

1. Mana Light Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi cách type hiệu ứng xoay vòng tròn như trong ảnh ạ. Nếu được thì làm demo để xem có giống với hình không.
    Em cảm ơn.

...
  2. oxiu

oxiu Thành viên cấp 1

Mất link hình rồi
  3. Mana Light

Mana Light Mới đăng kí

Code:
    https://drive.google.com/open?id=0B5WZKQjwMRlZR2I0ZGtwaTVQdjQ
    Link google drive đây ạ.
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Mana Light thích bài viết này
  5. Mana Light

Mana Light Mới đăng kí

Bát Nhã : anh có thể gợi ý cho em cách làm được không.
    Em nghĩ là dùng Abode Illustrator, nhưng em chưa bao giờ dùng.
    oxiu thích bài viết này
  6. oxiu

oxiu Thành viên cấp 1

Mana Light bạn chưa bao giờ dùng vậy trong đầu bạn đang nghĩ là sẽ dùng công cụ nào để vẽ?
    Mana Light thích bài viết này
  7. Mana Light

Mana Light Mới đăng kí

Em nghĩ là sẽ dùng Abode Illustrator. Cần gì thì học nấy ạ. Nhưng nếu nói chung chung là Illustrator thì rộng quá nên em muốn hỏi để thu hẹp lại những thứ cần tìm hiểu ạ.
    Như hiện tại là em muốn type được xoay vòng như trên. Chỉ cần có thể làm được thì em sẵn sàng học tool mới ạ.
    Em bình thường chỉ dùng Abode Photoshop.

Ủng hộ diễn đàn