Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi Cách Vẽ Nét Trong Soft Chỉnh Sửa Ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phanhang, 28/3/14.

Lượt xem: 2,319

1. phanhang Thành viên cấp 2

Các anh chị ơi, em mới tập tành chipi nhưng em có 1 vấn đề chưa biết là vẽ nét
    Em thấy mấy anh chị vẽ nét rất đều, đi rất mượt nhưng em dùng cả 2 phần mềm PSD và PenToolSai nhưng đi nét nó bị rạng nứt nhìn k thẩm mĩ được, anh chị có thể hướng dẫn em cách nào để đi mượt nét được k ạ, mình vẽ = chuột mà dùng công cụ pen thì tay nó rung quá :O

...
  2. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

bạn thử dùng pen vẽ đường path rùi chuyển đường path thành bush. mượt lắm đó
    phanhang thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nếu bạn muốn vẽ Brush bằng tay, mà muốn láng mượt, thì gõ chữ phía dưới này, dán vào G Search, là có Brush Láng Mượt, bạn cũng phải luyện tập nhiều àk nha ! :))

[ Vẽ Brush Láng Mượt với ]
    phanhang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn