Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cái vòng tròn có trong bàn vẽ G-pen Genius ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Line, 15/4/13.

Lượt xem: 2,423

1. Line Mới đăng kí

Em có cái bàn vẽ Genius,ngoài cục pin được tặng kèm thì trong bao đựng cây bút còn có 1 cái vòng bầu dục trùng màu với cây bút không biết để làm gì ?

...
  2. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Nó bị cắt rời như cái gắp và có 2 cái vòng bán nguyệt trên 2 đầu bị cắt phải k bạn? Nếu đúng thì nó dùng để rút ngòi :v
    Line thích bài viết này
  3. Line

Line Mới đăng kí

Đúng như mô tả của bạn rồi,vậy ra công dụng là vậy á.
    Bạn cho mình hỏi thêm,mình làm mất 2 cái dĩa có trong hộp lúc mua rồi,nhưng ghim vô máy tính thì bàn vẽ vẫn dùng được ,nhưng không biết nếu không có dĩa thì có phát huy hết tính năng của bút không?có mất tính năng nào không? Mình vẽ trên photoshop
  4. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Mình dùng wacom nên k rõ hàng genius thế nào. Cơ mà có 1 cái đĩa driver thì phải. Nhưng m toàn down driver trên trang chủ luôn. Chắc k vấn đề gì đâu.
    Line thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn