Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cần save ảnh hàng loạt từ .CR2 sang .Jpg

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi AriesNIIT, 15/10/12.

Lượt xem: 16,748

1. AriesNIIT Banned

Hiện tại mình vừa chụp một nồi chắc khoảng 300 tấm .cr2 và mình muốn save nhanh thành .jpeg bằng Action trong Photoshop Cs6 nhưng mà hình như khi record những hoạt động của mình nó không hiểu thì phải mong các bạn giúp nhé tại nó nhiều quá không thể làm thủ công được :D

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

3. AriesNIIT

AriesNIIT Banned

cậu có thể nói cụ thể được không ==! vơi chỉ mình làm cái file action cảu cậu nữa. Cơ mà hình như cái action của cậu cũng giống mình lúc hiện cái bảng camera cũng bắt mình nhấn save chứ không tự save cho mình dc ==!
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ý mình bạn cứ mở ảnh lên, action chỉ áp dụng cho 1 ảnh đc thôi nên chịu khó ngồi ấn play action. Làm action thì bạn chỉ cần ấn vào chỗ record thôi mà :|

Ủng hộ diễn đàn