Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Công cụ Radial Blur trong illstrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi luffythongminh, 19/7/14.

Lượt xem: 2,186

1. luffythongminh Thành viên cấp 1

Các bạn cho mình hỏi chút ví dụ bạn đầu mình có hình như này

Sau khi sử dụng Radial Blur thì thành như này

cho mình hỏi là muốn cho nó thành như ban đầu lại thì như nào nhỉ? @@ mần mãi mà ko ra.
    THANKS các bạn nhiều
    Ko sử cũng Ctrl + Z , tại vì mình thao tác nhiều quá rùi.

...
  2. minhgiapart

minhgiapart Thành viên cấp 1

Đơn giản nhá, bạn vẽ ra một hình khác chồng lên nó sau đó bạn cắt bằng divide trong pathfinder
    luffythongminh thích bài viết này
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Theo như mình biết thì phải vẽ lại thôi bạn ơi ... Chứ PathFinder cắt có được đâu (mình nhớ là như vậy :) )
    luffythongminh thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chọn đối tượng sau đó mở bảng Appearance (Shift + F6) rồi nhìn vào bảng đó có fx Radial Blur trong đó. Click vào fx đó rồi click vào mũi tên nhỏ trên cùng bên phải rồi chọn Remove Item là xong, hoặc tắt con mắt ở fx này đi.

Hà Bơluffythongminh thích bài viết này.
  5. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn